Main board (PCB board) STR-2005-3P-B081 Seroun Electronics
Price: Contact
Brand: Seroun Electronics
Category: Thiết bị tự động hóa
Supplier: ANS Vietnam
Origin:
Ứng dụng sản phẩm: Automotive
Spare part for Thyristor regulator
(Model: STR-3-38-110 ,Ser no.: STR-2005-3P-B081 380VAC, 110A, 50Hz)
Seroun Electronics Vietnam,Main board (PCB board) STR-2005-3P-B081 Seroun Electronics
STR-UNIT Operating Manual Seroun Thyristor Regulator
STR (Seroun Thyristor Regulator)
[1. Giới thiệu
Bộ điều chỉnh tuyến giáp SEROUN (STR-Unit) được thiết kế và lắp ráp theo các tiêu chuẩn và công nghệ cao nhất trong ngành cho ứng dụng tải một pha và ba pha. Vì Thiết bị STR có tính năng nhỏ gọn và nhẹ nên có thể lắp mật độ cao trong bảng điều khiển thiết bị đo đạc. Hai mẫu STR-Unit, dựa trên hệ thống điều khiển pha, có sẵn. Một là Loại Chung là mô hình điều khiển điện áp thông thường, loại còn lại là Loại Mới có phân đoạn hiển thị trên Thiết bị, khách hàng có thể chọn các chế độ hoạt động khác nhau, chẳng hạn như điện áp không đổi (loại CV), dòng điện không đổi (Loại CC) và công suất không đổi (loại CP) và Giao cắt không (Loại ZC), và chế độ tín hiệu điều khiển giữa DC4-20mA, DCO-5V và DCO-10V, và chế độ tần số từ 60Hz đến 50Hz,
[2] Ứng dụng
- Lò RF |
- Lò hydro hóa |
- Lò hầm |
- Lò nấu chảy |
- Lò thiêu kết |
- Lò ủ |
- Lò khử hydro |
- Lò thấm nitơ ion |
- Lò nung nóng chảy polyme |
- Lò chân không |
- Lò chất lỏng |
- Máy sấy tranh |
- Máy sấy khí nóng |
- Lò nung |
- Máy sưởi ngâm muối |
- Lò hồng ngoại |
- Máy đun nước |
[3] Chế độ & Nhận dạng
[4] Bản vẽ phác thảo và kích thước
1. Loại chung
1-A. Đơn vị ba pha
Kích thước (mm)Hiện tại (A) |
H |
H1 |
H2 |
W |
W1 |
D |
25 ~ 40 |
350 |
50 ~ 70 |
380 |
410 |
480 |
510 |
560 |
660 |
700 초과 |
Đặc điểm kỹ thuật của khách hàng |
Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không cần thông báo trước |
1-B. Đơn vị một pha
Kích thước (mm)Hiện tại (A) |
H |
W |
W1 |
D |
Trường hợp
160 |
205 |
Vỏ thép |
290 |
345 |
450 |
480 |
500 ~ |
Về đặc điểm kỹ thuật của khách hàng |
1. Loại mới
2-A. Đơn vị ba pha
Công suất mm |
H1 |
비고 |
25A |
85 |
Vỏ nhựa -C loại bao gồm tản nhiệt |
35A, 40A, 50A, 60A, 70A, 90A |
320 |
Loại vỏ thép |
110A, 130A, 150A |
370 |
200A, 250A |
510 |
300A, 350A, 400A, 450A |
560 |
500A ~ |
2-B. Đơn vị giai đoạn hát
Công suất (A) mm |
비고 |
25A, 30A, 40A, 50A |
85 |
60A, 70A, 90A, 110A, 130A, 150A, 200A |
320 |
Loại vỏ thép |
250A, 300A, 350A, 400A, 450A |
370 |
500A ~ |
Đặc điểm của khách hàng |
100% Korea Origin |
Seroun Electronics Vietnam |
Main board (PCB board)
100% Korea Origin |
Seroun Electronics Vietnam |
Main board (PCB board)
100% Korea Origin |
Model: STR-3-38-50
100% Korea Origin |